“Liwalo na liwe!”Controversial Pastor James Ng’ang’a goes after Uhuru in viral outburst

Controversial City Pastor and self-declared Apostle James Maina Ng’ang’a of Neno Evangelism Centre has today taken President Uhuru Kenyatta and his administration head-on over the decision to close churches amid soaring Covid-19 cases and deaths.

The controversial “man of God” noted that politicians are responsible for the surge in Covid-19 cases due to their recklessness.

In a viral rant, Pastor Nganga slammed politicians and government officials for violating the same rules they rolled out to contain the pandemic, noting that the church had already complied.

He stated that the church should not suffer as a result of the recklessness of rogue politicians.

“Nyinyi ndio Mlisambaza hii kitu, mlisema iko na kweli iko. Sisi Hatuendangi Crusade, mlitufungia Crusade, ninaongea kama mtume na mkenya ambaye ako na haki ya kuongea.

Sisi hatukuenda Crusade Kanisani, mimi niko na Lorry iko hapa nje, hatukuenda Crusade, tukatii hiyo. Nyinyi wenyewe mkaanza BBI, Chama hiki, chama hiki.

Ikifika ni kanisa Corona inaanza. Sasa BBI imepita kanisa ndo iko na shida. Unless nyinyi wenye mnapigana na watu wasikuje kanisa sababu nyinyi wenyewe mtakuja tena kanisa kuomba kura huko.

Naitwa James Maina Ng’ang’a nilitairiwa 1972, na nilizaliwa 1953 liwalo na liwe. Yesu anaokoa na anaponya, kama hatakuponya mimi ameniponya na ameniokoa. Nitamsifu, hata kama nitakufa na Corona ama nini , sina shida hiyo. Shida yangu ni leo.

Polisi kuingia kwa kanisa na kupiga watu watatu, na jana mazishi imezikwa mheshimiwa Koinange na amepewa TV Live na kanisa watu watu wanapigwa” lamented pastor Ng’ang’a.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *